Lộ trình các tuyến xe bus năm học 2017 - 2018

I. KHỐI TIỂU HỌC:

Nhân viên của từng tuyến xe bus sẽ trực tiếp liên hệ với gia đình để thông báo giờ đón HS.

 

II. KHỐI THCS:

1. Điểm đón riêng:

Lái xe của từng tuyến xe bus sẽ trực tiếp liên hệ với gia đình để thông báo giờ đón HS.

2. Điểm đón chung: (bắt đầu thực hiện từ ngày 1/8/2017)

Tuyến STT Điểm đón Giờ đón Giờ trả
31 1   Khu TT23 Văn Phú, Hà Đông 6h30 17h00
2   Khu TT27 Văn Phú, Hà Đông 6h32 16h58
3   543 Quang Trung, Hà Đông 6h36 16h54
4   235 Quang Trung (NTĐ Hà Đông) 6h37 16h53
5   15 Quang Trung, Hà Đông 6h41 16h49
6   N5D Hoàng Đạo Thúy 6h58 16h32
7   Trường Marie Curie 7h11 16h20
32 1   Cổng số 2 KĐT Ciputra (Nguyễn Hoàng Tôn) 6h30 17h09
2   Quận ủy Tây Hồ 6h33 17h06
3   Ngã ba Xuân La 6h37 17h02
4   395 Lạc Long Quân 6h40 16h59
5   2 Hoàng Quốc Việt (Dốc lên đường Bưởi) 6h45 16h54
6   Tòa nhà Hòa Bình (Hoàng Quốc Việt) 6h46 16h53
7   Ngã tư Nguyễn Phong Sắc - Hoàng Quốc Việt 6h47 16h52
8   Công viên Nghĩa Đô (Bảo tàng Dân tộc học) 6h53 16h46
9   107 Nguyễn Phong Sắc (CT Điện toán)  6h57 16h42
10   173 Xuân Thủy 7h03 16h38
11   90 Trần Thái Tông (CV Cầu Giấy) 7h07 16h34
12   CV Cầu Giấy 7h08 16h33
13   8 Phạm Hùng (Viện YHDTVN) 7h14 16h27
14   Trường Marie Curie 7h21 16h20
33 1   168 Lò Đúc 6h30 17h11
  25 Lạc Trung 6h35 17h06
3   Bệnh viện Thanh Nhàn 6h37 17h04
4   CV Tuổi Trẻ 6h39 17h02
5   102 Phạm Ngọc Thạch (TH Phương Liên) 6h47 16h54
6   6A Chùa Bộc 6h50 16h51
7   229 Tây Sơn 6h54 16h47
8   110 Thái Thịnh (KS Hacinco) 6h59 16h42
9   172 Thái Thịnh 7h02 16h39
10   Trường Marie Curie 7h21 16h20
34 1   La Phù, Hoài Đức 6h40 16h52
2   Chung cư Văn Phú Victoria 6h56 16h36
3   178 Đại Mỗ 7h02 16h30
4   Trường Marie Curie 7h12 16h20
35 1   131 Minh Khai (Khóa Minh Khai) 6h30 17h12
2   Cầu Voi (Đối diện chợ Mai Động) 6h32 17h10
3   Nhà T2, KĐT Times City 6h35 17h07
4   622 Minh Khai (Ngã ba Vĩnh Tuy) 6h36 17h06
5   184 Kim Ngưu (Cầu Kim Ngưu) 6h42 17h00
6   Ngõ 6 Hòa Bình 6h47 16h55
7   1 Minh Khai (BĐ Chợ Mơ) 6h49 16h53
8   36 Lê Thanh Nghị (Nhà văn hóa Bạch Mai) 6h55 16h47
9   Trường Marie Curie 7h20 16h20
36 1   31  Khương Hạ - Khương Đình 6h40 16h53
2   73A Nguyễn Trãi (vàng Xuân Xuân) 6h45 16h48
3   436 Láng 6h52 16h41
4   Ngã ba Trung Hòa - Trần Duy Hưng 6h59 16h34
5   CĐ Cộng đồng Hà Nội (Trung Kính) 7h03 16h30
6   Chung cư Chelsea Park 7h04 16h29
7   Cổng trường THCS Yên Hòa (Trung Kính) 7h06 16h27
8   Chung cư Golden Palace 7h11 16h22
9   Trường Marie Curie 7h13 16h20
37 1   233 Hoàng Hoa Thám 6h30 17h01
2   173 Hoàng Hoa Thám 6h31 17h00
3   19 Hoàng Hoa Thám (Dốc Ngọc Hà) 6h32 16h59
4   291 Kim Mã 6h40 16h51
5   5 Liễu Giai 6h50 16h41
6   36 Đào Tấn 6h51 16h40
7   32A Nguyễn Chí Thanh 6h56 16h35
8   60A Nguyễn Chí Thanh 6h57 16h34
9   Trường Marie Curie 7h11 16h20
38 1   214 Trần Quang Khải 6h30 17h05
2   46 Ngô Quyền 6h35 17h00
3   78 Nguyễn Du 6h40 16h55
4   6 Khâm Thiên  6h43 16h52
5   192 Khâm Thiên  6h45 16h50
6   58 Tây Sơn (Cây xăng Nam Đồng)  6h50 16h45
7   Gò Đống Đa  6h51 16h44
8   178 Thái Hà  6h54 16h41
9   5 Huỳnh Thúc Kháng  7h01  16h34
10   Trường Marie Curie  7h15 16h20
39 1   743 Giải Phóng (KS Hải Yến) 6h30 17h04
2   663 Giải Phóng  6h31 17h03
3   519 Giải Phóng (Cầu Khỉ)  6h32 17h02
4   210 Giải Phóng  6h37 16h57
5   ĐH KTQD  6h38 16h53
6   94 Trần Đại Nghĩa 6h40 16h51
7   68 Trường Chinh  6h48 16h49
8   171 Trường Chinh (BT Không quân)  6h49 16h45
9   532 Trường Chinh (Kho gạo)  6h53 16h40
10   Trường Marie Curie 7h14 16h20
40 1   531 Ngọc Hồi (CA Thanh Trì) 6h25 17h14
2   74 Cửa hàng xăng dầu Ngọc Hồi 6h29 17h10
3   Ngõ 163 Ngọc Hồi (Nhà máy biến thế) 6h32 17h04
4   797 Trương Định (Đuôi Cá 6h40 16h56
5   566 Trương Định (Chùa Sét) 6h41 16h55
6   365 Trương Định 6h42 16h54
7   132 Nguyễn An Ninh 6h44 16h52
8   15T Nguyễn Thị Định 7h02 16h34
9   Ngã tư Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa (Bia Hải hói) 7h08 16h28
10   Tòa A Keangnam 7h12 16h24
11   Trường Marie Curie 7h16 16h20
41 1   Bể bơi Định Công  6h35 16h57
2   CLB Định Công - KĐT Định Công  6h37 16h55
3   Ngã ba Lê Trọng Tấn - Trần Điền  6h40 16h52
4   82 Lê Trọng Tấn  6h46 16h46
5   69A Hoàng Văn Thái  6h48 16h44
6   69B Hoàng Văn Thái  6h52 16h41
7   189 Hoàng Văn Thái  6h52 16h41
8   Trường Marie Curie  7h13 16h20
42 1   Cầu Lủ (Đại Kim)  6h40 16h47
2   60 Kim Giang (CA Kim Giang)  6h42 16h45
3   324 Khương Đình  6h44 16h43
4   216 Khương Đình (Cầu Khương Đình)  6h45 16h42
5   Sảnh B, R2 Royal City  6h51 16h36
6   R6 Royal City  6h52 16h35
7   Ngã tư Lê Văn Thiêm - Ngụy Như Kon Tum 7h01 16h26
8   Trường Marie Curie 7h07 16h20
43 1   Chung cư Xuân Mai, Hà Đông 6h35 16h54
2   CT4 Hyundai Hillstate, Hà Đông 6h37 16h52
3   123 Tô Hiệu, Hà Đông 6h39 16h50
4   89 Trần Phú (CA Văn Mỗ) 6h43 16h46
5   Cổng Học viện An ninh Nhân dân 6h47 16h42
6   475 Nguyễn Trãi (TCT Trường Sơn) 6h55 16h34
7   Bách hóa Thanh Xuân 6h56 16h33
8   Trường Marie Curie 7h09 16h20
44 1   27 Quán Thánh  6h30 17h10
2   671 Hoàng Hoa Thám 6h45 16h55
3   195 Đội Cấn 6h55 16h45
4   Tòa N07 Dịch Vọng 7h09 16h31
5   Trường Marie Curie 7h20 16h20
45 1   KĐT Park City, Hà Đông  6h30 17h03
2   KĐT An Hưng, Hà Đông  6h37 16h56
3   KĐT Văn Khê, Hà Đông  6h43 16h50
4   Ngã tư Tố Hữu - Vạn Phúc  6h46 16h47
5   Tòa A, CC Muberry Lane (Mỗ Lao)  6h51 16h42
6   TSQ Mỗ Lao 6h55 16h38
7   Ngã ba Tố Hữu - Trung Văn  6h58 16h35
8   Trường Marie Curie  7h13 16h20
46 1   366 Xã Đàn  6h30 17h03
2   2 Hoàng Cầu (Tòa nhà Quốc hội)  6h34 16h59
3   175 Tây Sơn (ĐH Thủy Lợi)  6h38 16h55
4   2 Thái Hà  6h39 16h54
5   Trường THPT Nhân Chính  6h51 16h42
6   CC Hapulico (85 Vũ Trọng Phụng)  6h56 16h37
7   58 Vũ Trọng Phụng  6h57 16h36
8   2 Vũ Trọng Phụng  6h58 16h35
9   Trường Marie Curie  7h13 16h20
47 1   Cổng làng Vạn Phúc  6h30 16h56
2   1 Vạn Phúc (Cầu Cong, Vạn Phúc)  6h32 16h54
3   Cổng CC Cán bộ viện 103 (Ngô Quyền) 6h36 16h50
4   CT8A KĐT Văn Quán  6h42 16h44
5   CC Hồ Gươm Plaza (Big C Hà Đông)  6h44 16h42
6   Cổng THCS Mỗ Lao  6h47 16h38
7   Trường Marie Curie  7h06 16h20
48 1   1 Phan Đình Phùng  6h30 17h05
2   78E Trần Nhật Duật  6h33 17h02
3   1 Thanh Niên  6h40 16h55
4   11 Thanh Niên  6h44 16h51
5   151 Thụy Khuê 6h54 16h41
6   249 Thụy Khuê  6h56 16h39
7   54 Nguyễn Chí Thanh  7h03 16h32
8   76 Nguyễn Chí Thanh  7h04 16h31
9   27 Trần Duy Hưng  7h05 16h30
10   106 Trần Duy Hưng  7h06 16h29
11   Trường Marie Curie  7h15  16h20
49 1   138 Giảng Võ  6h45 16h43
2   4 Láng Hạ  6h49 16h39
3   74 Láng Hạ  6h52 16h36
4   88 Láng Hạ  6h53 16h35
5   Cổng CC mandarin Garden (Hoàng Minh Giám)  6h57 16h31
6   CT3 Vimeco (Nguyễn Chánh) 7h01 16h27
7   Trường Marie Curie 7h08 16h20
50 1   131 Nguyễn Trãi  6h50 16h42
2   Sảnh A, R1 Royal City  6h54 16h38
3   Sảnh B, R1 Royal City  6h55 16h37
4   Trường Marie Curie  7h12 16h20
51 1   Nhà Nơ 7A, bán đảo Linh Đàm 6h40 16h50
2   Bể bơi bán đảo Linh Đàm 6h43 16h47
3   18 Nguyễn Hữu Thọ 6h45 16h45
4   57 Nguyễn Tiến 6h54 16h36
5   Trường Marie Curie 7h10 16h20
52 1   CT2B KĐT Xa La 6h30 16h54
2   Tổ dân phố 7, 8 (PK 16A Phùng Hưng) 6h33 16h51
3   1 Trần Phú (Sở Tư pháp Hà Nội) 6h37 16h47
4   633 Trần Phú, Hà Đông 6h38 16h46
5   ĐH Kiến trúc 6h39 16h45
6   513 Nguyễn Trãi 6h42 16h42
7   275 Nguyễn Trãi (CC Hoàng Huy) 6h45 16h39
8   17T4 Hoàng Đạo Thúy 6h53 16h30
9   17T3 Hoàng Đạo Thúy 6h54 16h30
10   Trường Marie Curie 7h08 16h20
53 1   Ngã ba đường đôi Linh Đàm - Đại Từ 6h40 16h46
2   Siêu thị Rosa Linh Đạm 6h43 16h43
3   9 Khuất Duy Tiến (UBND Quận Thanh Xuân) 6h52 16h34
4   Chung cư Thăng Long Number One 6h56 16h31
5   Trường Marie Curie 7h07 16h20
54 1   Chung cư Dream Town, Tây Mỗ  6h50 16h28
2   Khu đô thị Splendora An Khánh  6h59 16h37
3   Trường Marie Curie  7h10 16h20

 

III. KHỐI THPT:

1. CA SÁNG: 

TUYẾN  STT  ĐIẾM ĐÓN GIỜ ĐÓN GIỜ TRẢ
80 1   KĐT Việt Hưng (Nguyễn Cao Luyện)  6h15  12h52
2   Ngã tư Nguyễn Sơn - Nguyễn Văn Cừ  6h25  12h42
3   Đầu cầu Chương Dương  6h29  12h38
4   11 Nguyễn Thái Học  6h44  12h33
5   4 Tôn Đức Thắng  6h50  12h27
6   Cây xăng Nam Đồng  7h00  12h17
7   CC Mandarin  7h12  12h05
8   Trường Marie Curie  7h22  11h55
81 1   46 Ngô Quyền  6h30 12h24
2   84 Bà Triệu 6h33 12h21
3   78 Nguyễn Du 6h35 12h19
4   6 Khâm Thiên 6h38 12h16
5   192 Khâm Thiên 6h40 12h14
6   CA Quận Đống Đa 6h41 12h13
7   138 Giảng Võ 6h49 12h05
8   76 Láng Hạ 6h52 12h02
9   4 Láng Hạ 6h53 12h01
10   Trường Marie Curie 7h03 11h55
82 1   Ngã ba Xuân La (Lạc Long Quân)  6h15 13h04
2   Quận ủy Tây Hồ  6h17 13h02
3   Đường Xuân Diệu (CAP. Quảng An) 6h27 12h52
4   200 Nghi Tàm  6h32 12h47
5   1 Thanh Niên  6h37 12h42
6   11 Thanh Niên (Yên Phụ) 6h40 12h39
7   Dốc Ngọc Hà  6h42 12h37
8   162 Hoàng Hoa Thám  6h46 12h33
9   233 Hoàng Hoa Thám  6h48 12h31
10   CV Hòa Bình  6h58 12h21
11   90 Trần Thái Tông  7h15 12h05
12   CV Cầu Giấy  7h17 12h03
13   Trường Marie Curie  7h25 11h55
83 1   168 Lò Đúc  6h30 12h47
2   Cây đa Nhà Bò (Lò Đúc) 6h31 12h46
3   Bệnh viện Thanh Nhàn 6h35 12h42
4   Cổng trường Tô Hoàng 6h41 12h36
5   6A Chùa Bộc 6h49 12h28
6   178 Thái Hà 6h54 12h23
7   Ngã ba Pháo Đài Láng - Nguyễn Chí Thanh 7h02 12h15
8   17T4 Hoàng Đạo Thúy 7h10 12h07
9   Trường Marie Curie 7h22 11h55
84 1   531 Ngọc Hồi  6h15 12h57
2   CA đội 14 (BX Nước ngầm)  6h21 12h51
3   566 Trương Định  6h29 12h43
4   132 Nguyễn An Ninh  6h33 12h39
5   Bể bơi Linh Đàm  6h48 12h34
6   Siêu thị Rosa  6h52 12h30
7   365 Kim Giang  6h55 12h27
8   Cầu Lủ  6h58 12h24
9   Cầu Khương Đình  7h03 12h19
10   Tiệm vàng Xuân Xuân (73 Nguyễn Trãi)  7h06 12h16
11   Sảnh A, R1 Royal City  7h07 12h13
12   58 Vũ Trọng Phụng 7h11 12h09
13   Trường Marie Curie 7h25 11h55
85 1   Nhà T2, KĐT Times City 6h15 12h58
2   Cầu Mai Động  6h19 12h54
3   131 Minh Khai (Khóa Minh Khai)  6h21 12h52
4   1 Minh Khai (BĐ chợ Mơ)  6h23 12h50
5   UBND Phường Bách Khoa  6h29 12h44
6   Bể bơi Định Công  6h46 12h27
7   CLB Định Công  6h48 12h25
8   Trường Marie Curie  7h25 11h55
86 1   1 Phan Đình Phùng  6h25 12h50
2   78E Trần Nhật Duật  6h28 12h47
3   Hàng Vôi - Trần Quang Khải  6h30 12h45
4   BIDV Trần Quang Khải  6h31 12h44
5   Nhà hát Lớn  6h32 12h43
7   5 Liễu Giai  6h53 12h22
8   2 Hoàng Quốc Việt  7h02 12h13
9   Ngã tư Nguyễn Phong Sắc - HQV 7h05 12h10
10   107 Nguyễn Phong Sắc 7h07 12h08
11   Trường Marie Curie 7h20 11h55
87 1   KĐT Xa La (KS Mường Thanh) 6h40 12h29
2   235 Quang Trung 6h50 12h19
3   Big C Hà Đông 6h58 12h17
4   Bách hóa Thanh Xuân 7h03 12h12
5   9 Khuất Duy Tiến 7h06 12h09
6   Trường Marie Curie 7h18 11h55
97 1   102 Trường Chinh 6h35 12h28
2   82 Lê Trọng Tấn (Bảo tàng PKKQ) 6h38 12h25
3   Ngã ba Tây Sơn - Thái Thịnh 6h45 12h18
4   110 Thái Thịnh 6h47 12h16
5   4 Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa 6h59 12h04
6   Trường Marie Curie 7h08 11h55

 

2. CA CHIỀU:

TUYẾN STT ĐIỂM ĐÓN GIỜ ĐÓN GIỜ TRẢ
88 1   KĐT Việt Hưng (Nguyễn Cao Luyện)  11h45 18h22
2   Ngã tư Nguyễn Sơn - Nguyễn Văn Cừ 11h55 18h12
3   Đầu cầu Chương Dương  11h59 18h08
4   78E Trần Nhật Duật  12h04 18h03
5   Hàng Vôi - Trần Quang Khải  12h07 18h00
6   BIDV Trần Quang Khải  12h10 17h57
7   11 Nguyễn Thái Học 12h22 17h45
8   4 Tôn Đức Thắng  12h28 17h39
9   Cây xăng Nam Đồng  12h36 17h31
10   Trường Marie Curie 12h47 17h20
89 1   1 Phan Đình Phùng (KS Galaxy) 11h50 18h12
2   Nhà hát lớn  11h57 18h05
3   5 Liễu Giai  12h15 17h47
4   2 Hoàng Quốc Việt  12h24 17h38
5   Ngã tư Nguyễn Phong Sắc - Hoàng Quốc Việt 12h27 17h35
6   107 Nguyễn Phong Sắc  12h29 17h32
7   90 Trần Thái Tông  12h34 17h27
8   CV Cầu Giấy  12h35 17h26
9   Trường Marie Curie  12h44 17h20
90 1   Nhà T2, KĐT Times City  12h00 18h03
2   Cầu Mai Động 12h04 17h59
3   131 Minh Khai (Khóa Minh Khai)  12h05 17h58
4   1 Minh Khai (BĐ chợ Mơ)  12h08 17h55
5   102 Trường Chinh  12h12 17h51
6   532 Trường Chinh  12h17 17h46
7   Ngã ba Tây Sơn - Thái Thịnh 12h22 17h41
8   110 Thái Thịnh  12h24 17h39
9   17 T4 Hoàng Đạo Thúy  12h33 17h30
10   Trường Marie Curie  12h43 17h20
91 1   566 Trương Định  11h45 18h24
2   132 Nguyễn An Ninh  11h49 18h20
3   210 Giải Phóng 11h53 18h17
4   Bể bơi Định Công 12h07 18h03
5   CLB Định Công 12h09 18h01
6   82 Lê Trọng Tấn (Bảng tàng PKKQ) 12h16 17h54
7   9 Khuất Duy Tiến 12h30 17h40
8   Ngã tư Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa 12h42 17h28
9   Trường Marie Curie 12h50 17h20
92 1   46 Ngô Quyền  12h00 18h03
2   84 Bà Triệu  12h03 18h00
3   78 Nguyễn Du  12h05 17h58
4   6 Khâm Thiên  12h08 17h55
5   192 Khâm Thiên  12h10 17h53
6   CA Quận Đống Đa  12h11 17h52
7   138 Giảng Võ 12h19 17h44
8   76 Láng Hạ 12h23 17h40
9   4 Láng Hạ 12h25 17h38
10   Trường Marie Curie 12h43 17h20
93 1   531 Ngọc Hồi  11h45 18h22
2   Đồn CA đội 14 (BX Nước Ngầm)  11h51 18h16
3   Bể bơi Linh Đàm  12h00 18h07
4   Siêu thị Rosa  12h04 18h03
5   365 Kim Giang  12h06 18h01
6   Cầu Lủ  12h10 17h55
7   Cầu Khương Đình  12h14 17h51
8   Tiệm vàng Xuân Xuân (73 Nguyễn Trãi)  12h18 17h47
9   Sảnh A, R1 Royal City  12h22 17h43
10   58 Vũ Trọng Phụng  12h28 17h37
11   Trường THPT Nhân Chính 12h33 17h34
12   Trường Marie Curie 12h47 17h20
94 1   Ngã ba Xuân La (Lạc Long Quân)  11h50 18h16
2   Quận ủy Tây Hồ  11h53 18h13
3   Đường Xuân Diệu (CAP Quảng An)  12h03 18h03
4   200 Nghi Tàm  12h08 17h58
5   1 Thanh Niên  12h13 17h53
6   11 Thanh Niên (Yên Phụ)  12h16 17h50
7   Dốc Ngọc Hà  12h28 17h48
8   162 Hoàng Hoa Thám  12h32 17h44
9   233 Hoàng Hoa Thám  12h37 17h39
10   Trường Marie Curie  12h56 17h20
95 1   168 Lò Đúc 12h00 18h09
2   Cây đa Nhà Bò (Lò Đúc) 12h01 18h08
3   Bệnh viện Thanh Nhàn 12h05 18h04
4   Cổng trường Tô Hoàng 12h11 17h58
5   6A Chùa Bộc 12h19 17h50
6   178 Thái Hà 12h24 17h45
7   Ngã ba Pháo Đài Láng - Nguyễn Chí Thanh 12h32 17h37
8   Cổng CC Mandarin Garden (Hoàng Minh Giám) 12h39 17h30
9   Trường Marie Curie 12h49 17h20
96 1   KĐT Xa La (KS Mường Thanh 12h15 17h56
2   235 Quang Trung 12h25 17h46
3   Big C Hà Đông 12h33 17h38
4   Bách hóa Thanh Xuân 12h38 17h33
5   Trường Marie Curie 12h51 17h20

 

* LƯU Ý:

Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với bộ phận Xe bus theo số điện thoại (024) 6686 5798